ਸਾਰੇ ਵਰਗ
EN

ਓ.ਟੀ.ਡੀ.ਆਰ.

ਘਰ> ਉਤਪਾਦ > ਓ.ਟੀ.ਡੀ.ਆਰ.

  • https://www.tribrer.com/upload/product/1666577777849462.jpg
  • https://www.tribrer.com/upload/product/1666577776185843.jpg
  • https://www.tribrer.com/upload/product/1666577780816345.jpg
  • https://www.tribrer.com/upload/product/1666577780662847.jpg
  • https://www.tribrer.com/upload/product/1666577781860517.jpg

APL-2 ਪਲੱਸ OTDR

7 ਇੰਚ ਮਲਟੀ-ਟਚ ਸਕ੍ਰੀਨ ਅਤੇ ਬਿਲਟ-ਇਨ OLS, VFL ਅਤੇ OPM ਫੰਕਸ਼ਨ।

ਆਪਣੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸੰਭਵ ਲੋੜਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰੋ!

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ
  • ਨਿਰਧਾਰਨ
  • ਆਰਡਰਿੰਗ ਜਾਣਕਾਰੀ
  • ਇਨਕੁਆਰੀ
  • ਡਾਊਨਲੋਡ
  • ਵੀਡੀਓ
  • 7 inch Multi-touch Screen

  • Max. 45dB dynamic range and Min. 0.5m dead zone

  • Max. 5 wavelengths SM & MM in one unit

  • Macro-Bending test under Dual-wave mode

  • Map Link with Pass/Fail Setting

  • Built-in VFL, OLS and real-time monitoring OPM,Loss Test

  • Temperature/Humidity test, Gradienter, Ping test…

LCD7 ਇੰਚ ਰੰਗ LCD, ਮਲਟੀ-ਟਚ ਸਕਰੀਨ
ਕੁਨੈਕਟਰFC/PC(850/1300/1310/1550), FC/APC (1625) ਪਰਿਵਰਤਨਯੋਗ ਅਡਾਪਟਰ ਜਾਂ ਅਨੁਕੂਲਿਤ
ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਦੂਰੀ ਰੈਜ਼ੋਲਿਊਸ਼ਨ0.1m
ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਹੱਲ (dB)0.001
Max. Sampling Point256000
ਦੂਰੀ ਅਨਿਸ਼ਚਿਤਤਾ(m)±(0.8+0.005% * ਟੈਸਟਿੰਗ ਦੂਰੀ + ਰੈਜ਼ੋਲਿਊਸ਼ਨ)
OPM ਫੰਕਸ਼ਨ

+26~-50dBm, 850/980/1270/1300/1310/1490/1550/1577/1625/1650nm,

 FC or SC adapter

VFL ਫੰਕਸ਼ਨ10mW
OLS ਫੰਕਸ਼ਨsame wavelengths and connectors as OTDR
ਸਟੋਰੇਜ਼>10000 ਨਤੀਜੇ (SOR ਜਾਂ PDF)
ਹਾਰ ਟੈਸਟਜੀ
ਬੈਟਰੀ7.4V/4.6AH ਰੀਚਾਰਜ ਹੋਣ ਯੋਗ ਲਿਥੀਅਮ-ਆਇਨ ਬੈਟਰੀਆਂ
ਆਕਾਰ (ਐਚ * ਡਬਲਯੂ * ਡੀ)246.5mm * 173.5mm * 70mm
ਭਾਰਲਗਭਗ ਐਕਸਐਨਯੂਐਮਐਕਸ ਐਕਸ
ਸਟੋਰੇਜ਼ ਤਾਪਮਾਨ-20 -- +60 , <90% RH
ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਦਾ ਤਾਪਮਾਨ-10 -- +50 , <90% RH


OTDR MODULE

EDZ/ADZਪਲਸ ਚੌੜਾਈ
1310nm / 1550nm

AOR502A

AOR502B

AOR502C

40/38 ਡੀ ਬੀ

43/41 ਡੀ ਬੀ

45/43 ਡੀ ਬੀ

1 / 5m

0.5 / 2.5m

0.5 / 2.5m

5ns~20µs

3ns~20µs

3ns~20µs

1310nm/1550nm/1625nm

PON ਲਈ ਫਿਲਟਰ ਨਾਲ 1625nm

AOR502PA

AOR502P1

AOR502P3

AOR502P4

38/36/36dB

40/38/36dB

43/41/41dB

45/43/43dB

1 / 5m

1 / 5m

0.5 / 2.5m

0.5 / 2.5m

5ns~20µs

5ns~20µs

3ns~20µs

3ns~20µs

1310nm/1550nm/1650nm

PON ਲਈ ਫਿਲਟਰ ਨਾਲ 1625nm

AOR502P11

AOR502P14

39/37/35dB

45/43/40dB

1 / 5m

0.5 / 2.5m

5ns~20µs

3ns~20µs

850nm / 1300nmAOR502M126/26 ਡੀ ਬੀ1.5 / 7m5ns~1µs/5ns~5µs
850/1300/1310/1550nmAOR502A-M1

26/26/40/38dB

MM:1.5/7m

SM:1/5m

5ns~1µs/5ns~5µs@MM

5ns~20µs@SM

1310nm/1490/1550nm

AOR502T1

AOR502T1C

38/36/36dB

45/41/43dB

1 / 5m

0.5 / 2.5m

5ns~20μs

3ns~20μs

850/1300/1310/1550/1625nm

PON ਲਈ ਫਿਲਟਰ ਨਾਲ 1625nm

AOR502P1-M126/26/40/38/36dB

MM: 1.5/7m

SM: 1/5m

5ns~1μs/5ns~5μs@MM

5ns~20μs@SM

EXTENDABLE OPTIONAL FUNCTIONS

  • GPS  Display the longitude and latitude position outdoor

  • ਵੀਆਈਪੀ    Display the surface of connector by video inspection probe

  • iOLA  Multipulse test using a mix of short, medium and long pulse

ਮਿਆਰੀ
未命名-1

APL-2 ਪਲੱਸ

2

ਹਦਾਇਤ ਸੀਡੀ ਹਦਾਇਤ ਸੀਡੀ

3

ਕੈਲੀਬ੍ਰੇਸ਼ਨ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ

4

AC ਕੇਬਲ

5

AC / DC ਅਡੈਪਟਰ

20200529135026_252

ਕੈਰੀ ਬੈਗ

ਅਖ਼ਤਿਆਰੀ
o7

FCU=FC/UPC

FCA=FC/APC

o8

SCU=SC/UPC

SCA=SC/APC

o9

LCU=LC/UPC

20210425170354_816

STU=ST/UPC

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ

Datasheet&Manual

APL-2 plus datasheet

APL-2 plus manual


ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ

20180627112919_943



ਗਰਮ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ

ਸਿਖਰ